Kayan Kayan PP Saita Mafi Sauƙaƙe Abu da Ƙarfi
Kayan Jiki:
Sabbin saitin kaya yana samun fa'ida dagaPP abu, sanya shi sauƙi, mai ɗorewa kuma mai ƙarfi.Babban hali ba shi da nauyi kuma ba za ku iya karya shi ba, yana adana saitin kaya cikin cikakkiyar yanayin bayan tafiya.
Aluminum Trolley Handle:
An yi shi da aluminum gami don ci gaba da rike da ƙarfi, tsarin rike telescoping mai mataki 3 tare da maɓallin turawa.
Hannu mai laushi:
Ƙara ta'aziyya lokacin ɗaga kaya kuma samar da dacewa mai dacewa don yanayi daban-daban.
Kulle Kwastam na TSA:
Yana ba hukumomin TSA damar buɗewa da sake buɗe akwati a amince da su yayin da ake buƙata.
Ƙafafun Gefe:
Tushen yana da ƙafafu na gefen kayan abu 4 masu jurewa don hana zazzage teburin.
Dabarar Silent:
4 Multi-directional biyu spinner wheels suna kawo muku ƙwarewa mara ƙarfi da ƙaranci.
Tsarin Cikin Gida:
Kyawawan cikakken layi na ciki tare da madauri-ƙasa da manyan aljihun zipper na ciki wanda ke sa suturar kaya cikin sauƙi.
Siffofin samfur:
Alamar: | DWL ko Musamman Logo | |||
Salo: | Kayayyakin Cabin Tare da Dakin Laptop da Aluminum frame | |||
Samfurin A'a: | #Saukewa: PP1040 | |||
Nau'in Abu: | PP | |||
Girman: | 20”/24''/28'' | |||
Launi: | Rose Pink, Violet, Deep Grey, Pink, Mint, Black, Ja, Navy | |||
Trolley: | Aluminum | |||
Dauke hannun: | Hannun ɗaukar kayan inlay a samanda gefe | |||
Kulle: | Kulle TSA | |||
Dabarun: | Shiru duniya ƙafafun | |||
Kayan Ciki: | Peach SkinRufe tare da aljihun raga da madaurin X | |||
MOQ: | 100 PCS | |||
Amfani: | Tafiya, Kasuwanci, Makaranta ko aikawa azaman kyauta | |||
Kunshin: | PE jakar, sannan3pcskowace kartani | |||
Misalin lokacin jagora: | Ba tare da tambari ba, zai iya aikawa bayan karɓar kuɗin samfurin. | |||
Lokacin samar da taro: | Ya dogara da qty, idan zaɓin kayan haja na iya aikawa bayan an biya kuɗi. | |||
Sharuɗɗan biyan kuɗi: | 30% Deposit da ma'auni kafin ɗaukar akwati | |||
Hanyar jigilar kaya: | Ta teku, ta iska ko ta akwati da layin dogo | |||
Girman girma | Nauyi (kg) | Girman Karton (cm) | 20'GP kwantena | 40'HQ kwandon |
20 inci | 3kg | 38x24x57cm | 500inji mai kwakwalwa | 1400inji mai kwakwalwa |
24 inci | 4.3kg | 43 x 26 x 67 cm | 350pcs | 900pcs |
28 inci | 5.05kg | 49 x 31 x 76 cm | 230pcs | 600pcs |
Launuka masu samuwa
Rose Pink
Ja
Violet
ruwan hoda
Baki
Mint
Sojojin ruwa
Zurfin Grey
Dongguan DWL Travel Product Co., Ltd.yana cikin ɗaya daga cikin mafi girma a cikin garin masu kera kaya -- Zhongtang, ƙwararre ne a masana'anta, ƙira, tallace-tallace da haɓaka kaya da jakunkuna, waɗanda aka yi da masana'anta ABS, PC, PP da oxford masana'anta.
Me yasa Zaba mu?
1. Muna da fiye da shekaru 10 na samarwa da ƙwarewar fitarwa, za mu iya sarrafa kasuwancin fitarwa mafi sauƙi.
2. Factory Area ya wuce murabba'in mita 5000.
3. 3 samar da layi, wata rana zai iya samar da kaya fiye da 2000 inji mai kwakwalwa.
4. Zane-zane na 3D na iya ƙare a cikin kwanaki 3 bayan karɓar hoton zane ko samfurin ku.
5. Factory shugaba da ma'aikata da aka haife a 1992 ko fiye da matasa, don haka muna da mafi m kayayyaki ko ra'ayoyi a gare ku.